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1. Mwajiri atatoa vifaa vyote vya ujenzi kulingana na maelekezo ya
Mtaalamu Mshauri. Zaidi ya hayo mwajiri atatoa maji na umeme.

2. Mwajiri atatoa vitendea kazi vyote kama “concrete mixer”, toroli,
karai, ndoo, chepe, ngazi, n.k. ‘
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Fundi atafanya kazi kwa mujibu wa mchanganuo wa kazi na
mwongozo wa Mtaalamu Mshauri, kwa umakini' na uhodari wa hali ya
juu wa kiufundi.

Fundi asipofanya kazi yake vizuri, Mwajiri ana haki ya kumsimamisha

kazi na kulipa hasara zote zilitokana na uzembe au makusudi.

Fundi atatoa maelekezo ya kazi kwa vibarua wake na atahusika

moja kwa moja kwenye ujenzi kwa kutumia vibarua wake na
kuwaunganisha mafundi wote aliowaajiri kuhakikisha kazi inafanywa
kulihgana na taratibu za kiujenzi.

Fundi kwa wakati ‘Wote anatakiwa kuhakikisha yeye pamoja na

mafundi wake wanazingatia nidhamu na tabia njema na asiajiri

kabisa mtu asiyekuwa na utaalumu au ujuzi wa kutosha.

Fundi atahusika ha vitendo (kama wizi, uharibifu wa mali za chuo)

vyote vinavyofanywa na mafundi wake na mtu yeyote anayefanya

kazi chini ya usimamizi wake.

Fundi kwa wakati wote ahakikishe kuwa eneo la kazi linakuwa safi
na salama na pia pindi kazi iishapo ahakikishe 'vifaa vyote

vilivyosalia katika eneo la ujenzi kama mabaki vimewekwa sehemu

husika na kuacha eneo likiwa safi na salama.

Kiasi .cha- ‘asilimia 5% ya kiasi cha mkataba kitashikiliwa na Mwajiri
kwa muda wa Miezi Mitatu baada ya kazi kukamilika (Retention
Money) na kulipwa mara baada ya ukaguzi wa mwisho kufanyika. .
Ucheleweshaﬂ wa Kazi:

T Ucheleweshajl wa kaz1 uliosababishwa na fundi; fundi atapewa

adhabu ya kulipa kiasi sawa na ‘hasara iliotokana. na
- ucheleweshwaji huo.

Ucheleweshaji 'wa Vifaa na Malipo:

> Ucheleweshaji uliosababishwa na Mwajiri (kutokana na fedha
au vifaa), Fundi ataongezewa muda wa kumalizia kazi.
Uvunjwaji wa Mkataba:
> Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi walioko chini
yake .au vibarua wake watajihusisha na wizi wa v1faa vya
ujenzi au mali yoyoete ya Chuo.




> Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Fundi wake hatazingatia
taratibu za ujenzi au ubora wa kiufundi katika kazi yake,
ikiwemo kufuata michoro au maelekezo ya Mtaalamu Mshauri.
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Natanguliza shukrani nyingi
Wako katika kazi
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